నేనే టేబుల్‌.. నాదే లాభం ( iam table… and my profit)

ఒక్కోసారి క్‌ కలిసొస్తే.. అసు సినిమా పూర్తికాక మునుపే ఆ సినిమాకు సంబంధించి బడ్జెట్‌ అడ్వాన్సు రూపంలో వచ్చేస్తోంది. ఒక్కోసారి పూర్తయిన సినిమాను టేబుల్‌ ప్రాఫిట్స్‌ కే అమ్మేస్తుంటారు. ఇప్పుడు రానా హీరోగా రూపొందిన ‘’నేనే రాజు నేనే మంత్రి’’ సినిమా కూడా అదే బాటలో ఉంది. పైగా మ్యాటర్‌ ఏంటంటే.. ఇక్కడ అంతా తానై సురేష్‌ బాబు చూసుకుంటున్నారు కాబట్టి.. నేనే టేబుల్‌ నాదే లాభం అన్నట్లు ఆయన దగ్గరుండి బాగానే వర్కవుట్‌ చేయించారు. రానా హీరోగా తేజ డైరెక్టర్‌ గా వస్తున్న సినిమా నేనే రాజు నేనే మంత్రి ఇంకా విడుద కాలేదు అప్పుడే లాభాు బాట పట్టింది. హీరో డైరెక్టర్‌ తీసుకున్న రెమ్యూనిరేషన్లు కాకుండా ఈ సినిమా బడ్జెట్‌ 11 కోట్లు. ఈ సినిమా శాటిలైట్‌ రైట్స్‌ కూడా బాగానే పలికాయి. తొగు డిజిటల్‌ రైట్స్‌ 2.5 కోట్లు – తొగు శాటిలైట్‌ 3 కోట్లు – తమిళ్‌ శాటిలైట్‌ 2 కోట్లు – హిందీ శాటిలైట్‌ 7 కోట్లు – హిందీ డిజిటల్‌ రైట్స్‌ 2.5 కోట్లు – మళయాం శాటిలైట్‌ 1.5 కోట్లు. మొత్తం కలిపితే 19.5 కోట్లు. సినిమా మొదుపెట్టినప్పుడు బడ్జెట్‌ పెద్దగా ఏమి లేకుండా స్టార్ట్‌ చేశారు. హీరోకి డైరెక్టర్‌ కి ఏదో ఇవ్వాలి కదా అని కొంత మొత్తం ఇచ్చారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా క్రేజ్‌ చూస్తే నేమో కచ్చితంగా బాక్స్‌ ఆఫీసు లాభాు పండిరచేలా కనిపిస్తుంది.

 

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *