రకుల్‌కు అలా కలిసొచ్చింది

తెలుగులో వరుస హిట్‌ సినిమాలతో టాలీవుడ్‌ నుంచి బాలీవుడ్‌కి వెల్లుతున్న హీరోయిన్‌ రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌. అమ్మడు ఇక్కడ స్టార్‌ అయ్యాక అటు బాలీవుడ్‌ వైపు చూపుచూస్తోంది అనుకున్నాం. కాని రకుల్‌ సినిమాలలో నటించాలి అనుకున్నప్పుడు ముందుగా హిందీలోనే ప్రయత్నం చేసింది. కొన్ని అనుకోని పరిణామాలు వలన అది కుదరక ఇలా తెలుగులోకి హీరోయిన్‌ గా వచ్చి కొంచెం అనుభవం తెచ్చుకొని.. తిరిగి హిందీవైపు అడుగు వేస్తోంది. అప్పుడు సరైనోడు సినిమా షూటింగులో ఉండటం వన కుదర్లేదట. అలా అవకాశం తప్పినందుకు రకుల్‌ భాదపడటం లేదట. ఎందుకంటే అలా మిస్‌ అయినా తెలుగులో మంచి గుర్తింపు అభిమానం దొరికింది కదా అని అంటుంది. అయారీ అనే చిత్రంతో రకుల్‌ ఇప్పుడు బాలీవుడ్‌ లోకి మరోసారి ఎంట్రీ కాబోతుంది. ఈ సినిమాలో సిద్దార్థ్‌ మల్హోత్రాతో జత కట్టింది. మరి ఇప్పుడు రకుల్‌కు అనుభవం ఉన్నట్లే కదా. అలా అదృష్టం కొద్ది ఛాన్స్‌ తప్పి మంచి అవకాశం కొట్టేసింది అన్నమాట.

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *