ఇచ్చిన హామీ నిలబెట్టుకోవాలి

మధ్యాహ్న భోజన కార్మికులకు వేతనం రూ. 6 వేలు చెల్లించాలి

పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా

గోపాలపురం:

మండలంలో వివిధ పాఠశాలల్లో పనిచేస్తున్న మధ్యాహ్న కార్మికులకు రూ. 6 వేలు గౌరవ వేతనం చెల్లించాలని మండల మధ్యాహ్న భోజన పధకం యూనియన్‌ అధ్యక్షుడు కె. బుచ్చిబాబు డిమాండ్‌ చేసారు. స్ధానిక ఎంపీడీ కార్యాలయం వద్ద శుక్రవారం మధ్యాహ్న భోజన పధకం కార్మికులతో సమావేశ నిర్వహించారు. ముఖ్యఅతిధిగా పాల్గొన్న బుచ్చిబాబు మాట్లాడుతూ మార్చి 13వ తేదిన విజయవాడలో చేపట్టిన ధర్నాకు మద్దతు తెలిపిన ప్రతిపక్ష నేత వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి కనీస వేతనం రూ. 10 వేలు ఇవ్వాలని ప్రభుత్వాన్ని డిమాండ్‌ చేసారు. అప్పుడు వెంటనే ప్రభుత్వం రాష్ట్ర మంత్రి ఘంటా శ్రీనివాసరావు స్పందించి కనీస గౌరవ వేతన రూ. 6 వేలు ఇ చ్చే విధంగా కేంద్ర ప్రభుత్వానికి నివేదిక పంపినట్లు చెప్పారు. అప్పటి నుండి ఇప్పటి వరకూ ప్రభుత్వం కానీ మంత్రి కానీ ఇచ్చిన హామీను నిలబెట్టుకోనందున తదుపరి కార్యాచరణ ప్రభుత్వానికి తెలియజేయడం జరుగుతుందన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో కార్మికులు గున్నూరి నాగమ్మ, సత్యవతి, మీర్జాన్‌ సుమారు 40 మంది కార్మికులు పాల్గొన్నారు.

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *