మరోసారి రూమరేనట

అసలు రూమర్లు రావడం ఒకెత్తు అయితే.. వాటిని ఖండించుకుంటూ పోవడం మరో ఎత్తు. ఎందుకంటే అలా చేసిన ప్రతీసారి సదరు సినిమాలకు మైలేజ్‌ పెరుగుతుంది. బడ్జెట్‌ రూమర్ల గురించి మాట్టాడట్లేదు కాని.. ఇలా టైటిల్‌ రూమర్ల గురించి మాత్రం తెగ చెబుతున్నారు. ఇంజనీర్‌ బాబు, దేవుడే దిగి వచ్చినా, గోకుల కృష్ణుడు.. వంటి పేర్ల తరువాత ఇప్పుడు ‘రాజు వచ్చినాడే’ అనే టైటిల్‌ తెగ పాపులర్‌ అయ్యింది. త్రివిక్రమ్‌ డైరక్షన్లో వస్తున్నీ ఈ ల్యాండ్‌ మార్క్‌ సినిమా కోసం ఆ పేరును సెలక్ట్‌ చేశారంటూ అందరూ అనుకున్నారు. కాని వాస్తవానికి ఇందులో అస్సలు ఏ మాత్రం నిజం లేదంటూ ఆ సినిమా టీమ్‌ క్లారిటీ ఇచ్చేసింది. అస్సలు ఇంతవరకు ఒక్కటంటే ఒక్క టైటిల్‌ కూడా ఫిక్స్‌ చేయలేదంట. అయితే అవన్నీ తప్పారైటా అనేది మాత్రం ఎప్పుడూ చెప్పలేదు. అంటే అవన్నీ కరక్టే అనుకోవాలా ఇప్పుడు?

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *