అటువంటి నిర్ణయాలు తీసుకోను

మన తెలుగు అమ్మాయి అంజలి.. పెళ్లి – రాజకీయం ఎంట్రీ విషయంలో కూడా అలానే చేస్తున్నారు. అంజలి రాజకీయాలోకి రాబోతోందని ఈ మధ్య పుకారులు జోరుగా సాగాయి. అసలు ఈ వార్త రావడానికి ప్రధాన కారణం ఆమె మన దేశ రాజధానిలో ఉన్న పార్లమెంట్ను విజిట్‌ చేసి రావడమే. కొద్ది వారాల కిందట ఏదో పనిమీద పార్లమెంట్‌కు వెళ్ళి వచ్చిన సంగతి మీడియా దృష్టిలో పడింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌లో చేరబోతోందని ఒకవైపు.. సూపర్‌ స్టార్‌ రజినీకాంత్‌ కూడా రాజకీయ రంగ ప్రవేశం చేయబోతున్నారు కాబట్టి ఆయన కొత్తగా పెట్టె పార్టీలో అంజలి చేరబోతోందని మరోవైపు ప్రచారం జరిగింది. నేను రాజకీయాల్లోకి వస్తాను అనే వార్త ఎలా వచ్చిందో నాకైతే తెలియదు. నేను ఇప్పటిలో అటువంటి నిర్ణయాలు తీసుకోబోవటం లేదు. నేను రాజకీయాలోకి రావటం లేదు. ఇప్పటిలో పెళ్లీ కూడా చేసుకోబోవటం లేదు’’ అని చెప్పిందీ రాజోల్‌ బ్యూటి.

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *